Tên miền .xyz có hại nhiều cho seo

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Trợ giúp Seo' bắt đầu bởi thuong6, 24/8/15.

Bạn đang xem:

Tên miền .xyz có hại nhiều cho seo

Coppy cùng chia sẻ nhé bạn!
  1. thuong6

thuong6 New Member

Những Cảnh Đẹp Của Việt Nam Qua Góc Nhìn Từ FlyCam PhanTom 3 Professional (Video 4K)

Bấm Youtube để đăng ký xem video nhé!

vì có bên bán tên miền nó giảm giá xuồn còn 29k với lại tên miền này cũng không khó nhớ lắm lên mình đã chọn mua 1 năm làm site game trên blogger
    - nhưng chả hiểu sao nó bị lỗi kiểu ì ấy
    +vào bằng ucweb của java thì trang tải rất lặng và mất css mình tét trình duyệt khác bình thường
    +kiểm tra pagerank hay PA DA thì trang đó báo là địa chỉ không hợp lệ kiemtrapagerank chấm com
    -theo ae mình có lên tiếp tục SEO không, chỉ sợ do domain mà mất hết công sức cày kéo SEO
    địa chỉ web đây ạ taigamehay chấm xyz

Last edited by a moderator: 25/3/16
    Diễn đàn Ntphong index siêu nhanh!

Diễn đàn Seo

Tiêu đề: Tên miền .xyz có hại nhiều cho seo

Ghi nguồn bài viết www.ntphong.com khi đăng tải lại bài viết này.

2. Quảng cáo Thành viên VIP

Những Cảnh Đẹp Của Việt Nam Qua Góc Nhìn Từ FlyCam PhanTom 3 Professional (Video 4K)

Bấm Youtube để đăng ký xem video nhé!

3. ntphong

ntphong Administrator Staff Member

Trang chủ:
    Cài này bạn trỏ ko đúng thôi, nó vẫn seo tốt như mọi tên miền bình thường thôi bạn, bạn tập trung nội dung trước rồi hãy đi seo baclink.

Diễn đàn Ntphong index siêu nhanh!

Link hữu ích: @@ giàn phơi thông minh, giàn phơi quần áo, giàn phơi quần áo thông minh, giàn phơi quần áo, sim tra sau, giàn phơi thông minh, Mật Ong Rừng, Mật Ong Rừng Nguyên Chất, fpt ho chi minh, zon.club, tip.club, lap dat cap quang viettel, Sức khỏe và đời sống, tip.club, @@
=