Seo google+, like facebook, twitter có cần thiết nữa không ?

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Trợ giúp Seo' bắt đầu bởi vandoan90, 8/9/15.

Bạn đang xem:

Coppy cùng chia sẻ nhé bạn!
  1. vandoan90

vandoan90 New Member

Trang chủ:

Những Cảnh Đẹp Của Việt Nam Qua Góc Nhìn Từ FlyCam PhanTom 3 Professional (Video 4K)

Bấm Youtube để đăng ký xem video nhé!

Việc SEO trên Google+, like Facebook, Twitter liệu bây giờ còn hiệu quả tốt nữa không . Bác nào còn đi nhiều mấy cái này có hiệu quả bày mình với.
    Tình hình là rất chăm chiến thằng g+, tăng like facebook các kiểu con đà điểu, chia sẻ link, bài viết lên Twitter đều đều mà từ khóa vẫn dậm chân tại chỗ, chả lên j cả, tốn rất nhiều thời gian và công sức mà vô ích .
    Liệu có nên chiến tiếp không hả các bác.
    Em là em tham gia chia sẻ + google+ nhiều, tham gia post link nhiều nhóm lớn (không spam nha) . Facebook cũng thế, chia sẻ, like cho nhau. Tốn nhiều time mà chả hiệu quả mấy.
    web em là ShopNhatViet. Com
    Cái thằng Áo Lông Vũ em chả làm j mấy mà chưa đến tháng lên top 4 . Mấy thằng Tông Đơ Cắt Tóc Philips,Dàn Âm Thanh Nội Địa Nhật, Bật Lửa Zippo, Bật Lửa Dupont thì chả thấy ho he gì, cứ nằm im trang 2 với 3 thôi . Đấy là em còn đi link các 4rum cũng chất, viết bài thường xuyên đấy.
    Nản luôn !
    Bác nào có cách chiến mấy thằng này hiệu quả thì chỉ giáo em với nhá !

Last edited by a moderator: 8/9/15

Diễn đàn Seo

Tiêu đề: Seo google+, like facebook, twitter có cần thiết nữa không ?

Ghi nguồn bài viết www.ntphong.com khi đăng tải lại bài viết này.

2. Quảng cáo Thành viên VIP

3. minmaxpro

minmaxpro New Member

Trang chủ:
    Mình cũng đang phân vân về vấn đề này, mình chia sẻ link, đặt link trên g+, facebook, fanpage, twitter..., hơn 2 tháng rồi kiểm tra trong webmaster tools khống thấy trả về.

Link hữu ích: @@ giàn phơi thông minh, giàn phơi quần áo, fpt ho chi minh, Quay phim chụp hình, lap dat cap quang viettel, @@