Nội quy đăng bài trên diễn đàn ntphong 2016

Thảo luận trong 'Thông báo từ BQT' bắt đầu bởi ntphong, 4/3/16.

Thông báo từ BQT, 4/3/16. Trả lời: 2, Đọc: 19,900.

ntphong ntphong
Bạn đang xem:

Coppy cùng chia sẻ nhé bạn!
  1. ntphong

ntphong Administrator Staff Member

Trang chủ:

Những Cảnh Đẹp Của Việt Nam Qua Góc Nhìn Từ FlyCam PhanTom 3 Professional (Video 4K)

Bấm Youtube để đăng ký xem video nhé!

Hiện tại do nhiều thành viên không ý thức khi tham gia trên tất cả diễn đàn tại Việt Nam nói chung và diễn đàn bên Ntphong nói riêng. Tình hình vừa qua mình cũng dell nhiều bài viết sai box, chèn link sai quy định + sai box, trùng nội dung, spam, 1 IP tạo 2 acc, dùng ip tự động 10.0.0.5 mà cố tình tham gia để vi phạm làm ảnh hưỡng đến tình hình chung tài nguyên seo 2015 vừa qua. Để việc seo 2016 thành công hiệu quả nay BQT đưa ra nội quy đến các thành viên đang tham gia chuẩn bị tham gia đọc qua nội quy tránh việc bị xóa bài hay bannick xảy ra.

* Thông báo nội quy box " CÙNG CHIA SẺ "
    - Thành viên tuyệt đối không spam rao vặt hay post bài cố tình chèn link hay mang tính chất rao vặt giới thiệu công ty hay số điện thoại vào đây. Tất cả bài viết hay thành viên vi phạm sẽ bannick và xóa all hoặc ban IP nếu cố tình vi phạm trên 2 lần. BQT không nhắc nhở tại vì sao bị như vậy??? Thành viên tự cập nhật.
    - Nếu thành viên có ý định chia sẻ thì bài viết bài trích nguồn hoặc bài viết đó phải có tối đa 1 hình ảnh đại diện cho sản phẩm liên quan và tuey65t đối không spam link hay sdt hoặc tên cty với mọi hình thức, vi phạm xử ko báo trước.

* Thông báo nội quy box " ĐĂNG RAO VẶT "
    - Thành viên đăng rao vặt hay spam link hoặc giới thiệu cty của mình thì cứ vào box Rao vặt nhé, gì Diễn đàn phát triển mạnh nên nhiều Cty và khách hàng biết tới cho nên cần có 1 cái gọi lài logic hay thống nhất tại các box hạn chế tình trạng đăng lung tung hay ko rõ mục đích như thế nào mà vào spam tràn lan. nếu thành viên vi phạm trùng bài viết hay tạo nhiều nick spam bài trùng vi phạm bannick xóa all nếu cố tình, Không thông báo trước. Lưu ý thành viên tự chịu trách nhiệm chính các bài viết mình đăng.

* Thông báo nội quy box " THÀO LUẬN HAY BÌNH LUẬN TRONG DIỄN ĐÀN NTPHONG "
    - Do diễn đàn index cực kỳ chất và nhanh 1 bài commnet hay 1 bài đăng trên diễn đàn ntphong các bạn sẽ có ngay trên 25 bài viết của 1 lần chia sẻ đó trong diễn đàn ntphong, các bạn cứ việc tìm hiểu hoặc thắc mắc tới BQT để dc tư vấn cụ thể. Cho nên các bạn đăng bài nên hay commnet đúng quy định ko spam hay chèn link vào, không upp phụ hay quá, hay toipic không liên quan mà cố tình commnet để có link và bài viết, nếu vi phạm banbnick và xóa không báo trước

Nội quy đang cập nhật thêm !!!!!!!!

Last edited: 4/3/16
    Diễn đàn Ntphong index siêu nhanh!

Diễn đàn Seo

Tiêu đề: Nội quy đăng bài trên diễn đàn ntphong 2016

Ghi nguồn bài viết www.ntphong.com khi đăng tải lại bài viết này.

2. Quảng cáo Thành viên VIP

Những Cảnh Đẹp Của Việt Nam Qua Góc Nhìn Từ FlyCam PhanTom 3 Professional (Video 4K)

Bấm Youtube để đăng ký xem video nhé!

3. huong_sky

huong_sky New Member

AD ơi, xem lại cái mã xác nhận được k? mình đăng bài hay bình luận đều k đc vì cứ báo mã xác nhận sai. Trong khi mình xếp đúng, lúc có trường hợp thì hiện ra loạt ảnh nhưng có 1 cái bé xíu đen trắng k thể nhìn ra được hình gì.

4. ntphong

ntphong Administrator Staff Member

Trang chủ:
    Bạn đừng dùng ip spam nhiều, sẽ bị chặn ngay. bạn đợi lâu lâu hãy đăng bài thì ko bị lỗi nhé, cappy nâng cao chóng spam nên bác chịu khó mà nhập đúng xíu.

Diễn đàn Ntphong index siêu nhanh!

Link hữu ích: @@ giàn phơi thông minh, giàn phơi quần áo, giàn phơi quần áo thông minh, giàn phơi quần áo, thùng rác, sim tra sau, giàn phơi thông minh, Toyota camry 2017, Mật Ong Rừng, Mật Ong Rừng Nguyên Chất, fpt ho chi minh, @@
=