Muốn tăng traffic tự nhiên thì nên làm thế nào?

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Trợ giúp Seo' bắt đầu bởi trangnc, 28/10/16.

Bạn đang xem:

Muốn tăng traffic tự nhiên thì nên làm thế nào?

Coppy cùng chia sẻ nhé bạn!
  1. trangnc

trangnc New Member

Trang chủ:

Những Cảnh Đẹp Của Việt Nam Qua Góc Nhìn Từ FlyCam PhanTom 3 Professional (Video 4K)

Bấm Youtube để đăng ký xem video nhé!

Chào các bác,
    Website em làm được 2 tháng nhưng traffic về còn rất ít, các bài viết google chưa index hết ( đã submit đầy đủ) trong khi đó từ khóa lại cạnh tranh khá cao. Giờ em muốn tăng lượng traffic tự nhiên cũng như muốn GG index nhanh thì em nên làm như nào? Các bác cho em lời khuyên với ạ.

Các file đính kèm:

Diễn đàn Ntphong index siêu nhanh!

Diễn đàn Seo

Tiêu đề: Muốn tăng traffic tự nhiên thì nên làm thế nào?

Ghi nguồn bài viết www.ntphong.com khi đăng tải lại bài viết này.

2. Quảng cáo Thành viên VIP

Những Cảnh Đẹp Của Việt Nam Qua Góc Nhìn Từ FlyCam PhanTom 3 Professional (Video 4K)

Bấm Youtube để đăng ký xem video nhé!

3. pentel

pentel New Member

Bạn nên chịu khó submit link các bài viết thường xuyên đến khi google nó index cho bạn
    Chia sẻ các trang mạng xã hội kéo view như facebook, g+, twitter . . .
    Ngoài ra bạn cần phải có cái tiêu đề và nội dung thật thu hút để người ta chú ý mà vào đọc
    Nếu có điều kiện thì bạn mua tool chất lượng dùng ( NOT SPAM nhé ) . Dùng tool bắn nhẹ đều tay

4. babykidusa

babykidusa New Member

Để tăng traffic tự nhiên thì chỉ có cách cày cuốc, chia sẻ bên cạnh việc viết nội dung thật hay, hấp dẫn.
    Bạn cũng có thể đầu tư để quảng cáo thời gian đầu cho nhiều người biết tới.
    Thân.

5. SEOACPA

SEOACPA Member

Tăng traffic chủ yếu dành cho mấy trang nào đầu tư về nội dung. Mà nội dung hấp dẫn hay không phụ thuộc nhiều vào lĩnh vực, từ khóa đang SEO. Ví dụ như mấy nội dung về phong thủy, tôn giáo ít hấp dẫn bằng bất động sản.

6. denledfsl

denledfsl New Member

Trang chủ:
    Nếu seo miễn phí thì cũng cần thời gian để cập nhật backlink + rank

7. cũng muốn tham khảo ý kiến của các bác pro ở đây

8. bolide9x

bolide9x New Member

Mình cũng có 2 site mới đang làm, bạn nên viết bài hằng ngày rồi submit cho google index thường xuyên. Ngoài ra share mxh hoặc có thời gian đi link web cũ thì kèm thêm 1 backlink web mới là được

9. hadangpr

hadangpr New Member

Trang chủ:
    đã gọi là tự nhiên thì nội dung hay, chủ đề Hot, cần thêm quảng cáo facebook, làm SEO

Link hữu ích: @@ giàn phơi thông minh, giàn phơi quần áo, giàn phơi quần áo thông minh, giàn phơi quần áo, sim tra sau, giàn phơi thông minh, Mật Ong Rừng, Mật Ong Rừng Nguyên Chất, fpt ho chi minh, Quay phim Flycam, lap dat cap quang viettel, @@
=