kiến thức SEO cơ bản

Thảo luận trong 'Tài nguyên Seo' bắt đầu bởi ntphong, 11/1/15.

kiến thức SEO cơ bản

Tài nguyên Seo, 11/1/15. Trả lời: 2, Đọc: 4,383.

ntphong ntphong
Bạn đang xem:

kiến thức SEO cơ bản

Coppy cùng chia sẻ nhé bạn!
  1. ntphong

ntphong Administrator Staff Member

Trang chủ:

Những Cảnh Đẹp Của Việt Nam Qua Góc Nhìn Từ FlyCam PhanTom 3 Professional (Video 4K)

Bấm Youtube để đăng ký xem video nhé!

Mình xin đưa ra 1 quy trình seo mà mình đã thành công dự án trước và bây giờ đang áp dụng cho dự án mới đang làm tiện thể share lên đây để anh em tham khảo
    [​IMG]Để phân tích thừ khóa, mình dùng thằng keyword planner của gg adword và các bạn nhớ phải cẩn thận vì đây là giai đoạn quan trọng vừa xác định từ khóa vừa onpage nội dung phù hợp, mình khuyên các bạn nên tập trung cho từ khóa chuyển đổi vì nó nhanh lên top và nhanh có khách hàng.
    Còn việc buid link thì ngoài những site cơ bản trên thì các bạn có thể tự tìm cho mình link chất lượng bằng cách sau : phân tích backlink của các lớn hoặc của đối thủ .... với ranksignals, đây là cách mình thường làm :
    Mã:
    Bạn phải Đăng ký hoặc Đăng nhập để xem được nội dung này.

Diễn đàn Ntphong index siêu nhanh!

Diễn đàn Seo

Tiêu đề: kiến thức SEO cơ bản

Ghi nguồn bài viết www.ntphong.com khi đăng tải lại bài viết này.

2. Quảng cáo Thành viên VIP

Những Cảnh Đẹp Của Việt Nam Qua Góc Nhìn Từ FlyCam PhanTom 3 Professional (Video 4K)

Bấm Youtube để đăng ký xem video nhé!

3. truongphuotld

truongphuotld New Member

bác đi như vầy thì công việc SEO phải suông sẻ lắm. Em thì lươuì quá muốn làm cái mô hình như bác mà làm chả tới đâu :(

4. linhtrang

linhtrang Member

bác có bước xây dựng seo hay. |Lúc đầu em seo ko lên kế hoạch gì, bjo thú thực, ko có kế hoahcj chẳng biết nên làm gì vs k làm gì.

Link hữu ích: @@ giàn phơi thông minh, giàn phơi quần áo, giàn phơi quần áo thông minh, giàn phơi quần áo, sim tra sau, giàn phơi thông minh, Mật Ong Rừng, Mật Ong Rừng Nguyên Chất, fpt ho chi minh, @@
=