Hỏi về khắc phục bay từ khóa vì bị ddos

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Trợ giúp Seo' bắt đầu bởi thuong6, 25/8/15.

Bạn đang xem:

Hỏi về khắc phục bay từ khóa vì bị ddos

Coppy cùng chia sẻ nhé bạn!
  1. thuong6

thuong6 New Member

Những Cảnh Đẹp Của Việt Nam Qua Góc Nhìn Từ FlyCam PhanTom 3 Professional (Video 4K)

Bấm Youtube để đăng ký xem video nhé!

Mình chỉ làm bên mảng SEO, viết bài, đăng bài và SEO cho web. Cách đây 3 ngày, bên quản trị website nói là web bị tấn công DDOS. Mới hôm qua, họ thông báo website đã được khắc phục, vào bình thường trở lại, mình check từ khóa thì giật mình các từ khóa bay hết top và mất tích luôn rất nhiều từ.
    Mình có hỏi một vài người họ nói từ từ sẽ trở lại, mình cũng submit lên google các link. Mình xin hỏi vậy mỗi lần bị tấn công DDOS là bị mất tích hết các từ khóa phải không hay do bên quản trị lúc khắc phục vô tình làm website ra như thế? Và có cách nào khắc phục hiệu quả cho lần sau tránh tình trạng thế không mọi người. Thanks !

Last edited by a moderator: 25/3/16
    Diễn đàn Ntphong index siêu nhanh!

Diễn đàn Seo

Tiêu đề: Hỏi về khắc phục bay từ khóa vì bị ddos

Ghi nguồn bài viết www.ntphong.com khi đăng tải lại bài viết này.

2. Quảng cáo Thành viên VIP

Những Cảnh Đẹp Của Việt Nam Qua Góc Nhìn Từ FlyCam PhanTom 3 Professional (Video 4K)

Bấm Youtube để đăng ký xem video nhé!

3. tapchidtn

tapchidtn Member

Trang chủ:
    Nếu mà bị DDOS 3 ngày liền mà website trong cả 3 ngày đó bị gián đoạn truy cập hoặc không truy cập được thì việc từ khóa bị tụt hàng là chuyện bình thường bạn ạ. Vì bot google đâu có truy cập được website của bạn, nên chắc chắn nó sẽ đánh giá thấp đi.
    Còn các bạn bên quản trị chỉ liên quan đến server thôi, ko liên quan đến từ khóa của bạn đâu.
    Cách khắc phục: chỉ có các bạn bên server làm sao để hạnh chế ddos thôi, còn seoer như chúng ta thì không làm được gì đâu bạn ạ!

Link hữu ích: @@ giàn phơi thông minh, giàn phơi quần áo, giàn phơi quần áo thông minh, giàn phơi quần áo, sim tra sau, giàn phơi thông minh, Mật Ong Rừng, Mật Ong Rừng Nguyên Chất, fpt ho chi minh, zon.club, tip.club, lap dat cap quang viettel, Sức khỏe và đời sống, tip.club, @@
=