Hệ thống diễn đàn quá chậm

Thảo luận trong 'Thắc mắc - Góp ý' bắt đầu bởi xomtro, 28/10/15.

Bạn đang xem:

Hệ thống diễn đàn quá chậm

Coppy cùng chia sẻ nhé bạn!
  1. xomtro

xomtro New Member

Những Cảnh Đẹp Của Việt Nam Qua Góc Nhìn Từ FlyCam PhanTom 3 Professional (Video 4K)

Bấm Youtube để đăng ký xem video nhé!

Mình mới đăng bài ở một số diễn đàn của hệ thống thấy load trang quá chậm. Mong khắc phục sớm để anh em thuận lợi hơn về công việc Seo

Diễn đàn Ntphong index siêu nhanh!
    ntphong thích điều này.

Diễn đàn Seo

Tiêu đề: Hệ thống diễn đàn quá chậm

Ghi nguồn bài viết www.ntphong.com khi đăng tải lại bài viết này.

2. Quảng cáo Thành viên VIP

Những Cảnh Đẹp Của Việt Nam Qua Góc Nhìn Từ FlyCam PhanTom 3 Professional (Video 4K)

Bấm Youtube để đăng ký xem video nhé!

3. ntphong

ntphong Administrator Staff Member

Trang chủ:
    Chào bạn bên mình cũng nâng các gói cước host vps lên tận 100gb và chạy con ram 4gb rồi bạn, do bên host báo là lượt truy cập khá cao nên dẫn đến load lâu khi có nhiều người truy cập cùng 1 lúc. Hiện tại BQT và host cũng đang tìm cách khắc phục chạy ổn định lại. Cám ơn ý kiến của bạn đóng góp cho bên mình.

4. XT.flypro

XT.flypro New Member

Trang chủ:
    Mình thấy các diễn đàn của mình được chia nhỏ ra từ 1 IP, đây là điều khiến hệ thống chậm, và ae post bài cũng k mún đăng bài trên nhiều diễn đàn cùng 1 IP.

5. ntphong

ntphong Administrator Staff Member

Trang chủ:
    Bạn nói đúng đây là diễn đàn riêng ip nên việc đầu tư host với cấu hình ram khá cao, khi nhiều lượt truy cập cùng 1 lúc sẽ dẫn đến việc load khá là chậm đ1o bạn. thank bạn đã quan tâm

Link hữu ích: @@ giàn phơi thông minh, giàn phơi quần áo, giàn phơi quần áo thông minh, giàn phơi quần áo, thùng rác, sim tra sau, giàn phơi thông minh, can ho river city, Toyota camry 2017, @@