Cần tìm lớp học SEO tại Hà Nội

Thảo luận trong 'Tư vấn Seo' bắt đầu bởi ntphong, 11/1/15.

Tư vấn Seo, 11/1/15. Trả lời: 0, Đọc: 3,394.

ntphong ntphong

Lượt xem: 3,394

Bạn đang xem:

Coppy cùng chia sẻ nhé bạn!
  1. ntphong

ntphong Administrator Staff Member

Trang chủ:

loading...
    Hiện nay có rất nhiều bạn đang muốn tìm một lớp dạy SEO tại Hà Nội. Nhằm đáp ứng nhu cầu cho công việc kinh doanh của mình cũng như tìm kiếm cho mình một công việc mới. Tại Hà Nội hiện nay có một số trung tâm dạy SEO khá chất lượng. Tuy nhiên để chuyên sâu về đào tạo SEO thì có trung tâm chuyên đào tạo SEO dành cho các bạn chưa biết về SEO cũng như đã từng biết nhưng chưa có được một kiến thức tổng hợp nhất.

Khi đăng ký học SEO bạn sẽ được giải quyết tất cả những vướng mắc mà trong khi bạn làm SEO đang gặp khó khăn. Ngoài ra còn giúp bạn lên được một kế hoạch SEO hiệu quả cho chiến dịch của mình.

Buổi học đầu tiên bạn sẽ được học tổng quan các kiến thức về SEO cơ bản nhất giúp bạn nắm rõ về SEO.

Buổi học thứ 2 bạn sẽ được học các tiêu chí quan trọng trong SEO. Hướng dẫn cài đặt các tool SEO giúp bạn kiểm tra quá trình tối ưu Web của mình đã chuẩn SEO chưa. Quy trình nghiên cứu và lựa chọn từ khóa

Buổi 3 bạn sẽ được học các kỹ thuật lựa chọn từ khóa , cách xác định độ canh tranh từ khóa khi SEO và phân tích những từ khóa nào đem lại giá trị lợi nhuận cao cho Website của mình.

Buổi 4 học thực hành quản trị tối ưu Web chuẩn SEO, sử dụng công cụ Google Webmaster tool và Google Analytics.

Buổi 5 bạn sẽ được học các kỹ thuật quảng cáo Google Adwords với chi phí rẻ nhất. Tìm hiểu các chính sách quảng cáo của Google sao cho tài khoản của bạn không hiển thị được.

Buổi 6 sẽ giúp các bạn tối ưu Onpage một cách tốt nhất, được học trực tiếp từ những case Study học viên.

Buổi 7 bạn sẽ học thực hành, áp dụng những kiến thức đã học để tối ưu hóa Website của mình một cách tốt nhất.

Buổi 8 : Học các kỹ thuật xây dựng liên kết an toàn và hiệu quả

Buổi 9:Xây dựng chiến lược nội dung sao cho hiệu quả nhất, tìm hiểu các kiến thức về SEO Copywriting.

Bài 10 : Nghiên cứu đối thủ cạnh tranh , phân tích trang Web đối thủ để tìm ra điểm mạnh, điểm yếu từ đó đưa ra chiến thuật SEO phù hợp nhất cho từng giai đoạn.

Bài 11: Tối ưu các mạng xã hội, forum seeding. Hướng dẫn sử dụng Facebook để tạo các kế hoạch truyền thông quảng bá trên đó

Bài 12: Thiết lập dự án SEO hoàn chỉnh, tự lên cho mình một kế hoạch SEO tốt nhất.

Với 12 buổi như trên mình tin rằng các bạn sau khi học SEO tại trung tâm đã có thể tự mình làm SEO

Nguon:
    Mã:
    Bạn phải Đăng ký hoặc Đăng nhập để xem được nội dung này.

Diễn đàn Seo

Tiêu đề: Cần tìm lớp học SEO tại Hà Nội

Ghi nguồn bài viết www.ntphong.com khi đăng tải lại bài viết này.

2. Quảng cáo Thành viên VIP

Link hữu ích: @@ giàn phơi thông minh, giàn phơi quần áo, giàn phơi quần áo thông minh, giàn phơi quần áo, thùng rác, sim tra sau, giàn phơi thông minh, can ho river city, Toyota camry, can ho novaland @@