Cảm nghỉ của thành viên khi diễn đàn đạt trên 1 triệu index

Thảo luận trong 'Thông báo từ BQT' bắt đầu bởi ntphong, 27/6/16.

Bạn đang xem:

Cảm nghỉ của thành viên khi diễn đàn đạt trên 1 triệu index

Coppy cùng chia sẻ nhé bạn!
  1. ntphong

ntphong Administrator Staff Member

Trang chủ:

Những Cảnh Đẹp Của Việt Nam Qua Góc Nhìn Từ FlyCam PhanTom 3 Professional (Video 4K)

Bấm Youtube để đăng ký xem video nhé!

Lần đầu tiên BQT Ntphong xin gửi lời cảm ơn đến các thành viên trong suốt thời gian qua đã đóng góp cũng như cùng BQT tự quản lý các bài đăng để cho Diễn đàn chất lương và Index nhanh phát triển như ngày hôm nay.
    Lúc 22h22 ngày 22/6/2016
    Diễn đàn Ntphong.com đạt mốc Index
    About 1,000,000 results (0.56 seconds)

Hỗ trợ link Doffolow - 3 link chữ ký & 3 link bài viết cho thành viên viên trên diễn đàn
    - Truy cập link site:ntphong.com để xem chi tiết nhé!

Đi link 1 bài viết lợi trên 20. Wowo thật chất và tiện lợi phải không bạn!
    Vào thời gian vứa qua thì Diễn đàn Ntphong cũng đạt trên 1 triệu Index nếu tính trong diễn đàn hay web trong giớ công nghệ thì cũng có tý gọi là chất và index nhanh, trong đó cũng có 1 số bài đăng spam do lúc trước BQT không có thời gian quản trị nhưng vẫn index tốt. Nhưng trong thời gian vừa qua thì BQT thấy các thành viên cũng tự quản trị các bài đăng của mình không trùng cũng như đăng mang tính chất spam cũng không có, BQT thì chỉ có 1 người quản trị vì thế BQT rất mong các thành viên có ý thức trong việc đăng tin nhằm cho diễn đàn ngày 1 phát triển mạnh hơn cũng như tạo sân chơi chất lượng cho thành viên góp phần vào công việc quảng bá thương hiệu cũng như công việc seo của chính mình hoặc của công ty. Các bạn có cảm nghỉ gì khi diễn đàn index trên 1 trong thời điểm này, các bạn nêu cảm nghỉ cũng như đóng góp thêm nhé.

Các bạn đi link hay tham gia thấy diễn đàn nào chất hoặc index nhanh thì các bạn mới có hứng thú tham gia và đóng góp gì thế mình mong các bạn cố gắn quản lý các bài đăng cũng như report các bài vi phạm giúp BQT nhé, để tạo 1 sân chơi mạnh cho các bạn.

BQT Ntphong chân thành cảm ơn đến các thành viên đang tham cũng như đang chuẩn bị tham gia nhé.

Last edited: 21/7/16
    Diễn đàn Ntphong index siêu nhanh!
    hieuhuynh thích điều này.

Diễn đàn Seo

Tiêu đề: Cảm nghỉ của thành viên khi diễn đàn đạt trên 1 triệu index

Ghi nguồn bài viết www.ntphong.com khi đăng tải lại bài viết này.

2. Quảng cáo Thành viên VIP

Những Cảnh Đẹp Của Việt Nam Qua Góc Nhìn Từ FlyCam PhanTom 3 Professional (Video 4K)

Bấm Youtube để đăng ký xem video nhé!

3. hieuhuynh

hieuhuynh New Member

Trang chủ:
    cũng nhờ công sức rất lớn của admin cũng như BQT đã bỏ công sức xây dựng nên diễn đàn để ae seoer có thể giao lưu học tập và làm việc :D

ntphong thích điều này.
  4. conghuynt

conghuynt New Member

Cám ơn admin mà em đã chinh chiến qua biết bao nhiêu dự án, ra đi biết bao nhiêu account mới thành ra ngày hôm nay

ntphong thích điều này.
  5. lephiet

lephiet Member

quá tuyệt rùi còn gì ? Bác ntphong giờ pro quá.ha ha.mong diễn đàn bác ngày càng mạnh

ntphong thích điều này.
  6. quebec2060

quebec2060 New Member

Chúc diễn đàn tiếp tục phát triển nhé!
    Chúc ngắn thôi chứ chúc dài đọc nhiều đau mắt lắm, đọc đến hơn 40 kí tự làm gì ;)

ntphong thích điều này.
  7. cameraip

cameraip New Member

Trang chủ:
    nhờ công sức rất lớn của admin cũng như BQT đã bỏ công sức xây dựng nên diễn đàn , thành quả hôm nay đã tốt như mong đợi, cùng chia sẽ niềm vui với admin và tất cả các thành viên diễn đàn nhé

ntphong thích điều này.
  8. o0scap

o0scap Member

chúc mừng cho ad và củng là chúc mừng cho member tụi mình có được 1 diễn đàn chất lượng . thank ad

ntphong thích điều này.
  9. buinhatvnn

buinhatvnn New Member

Tuyệt vời, diễn đàn index khủng quá . Chúc mứng Ad và hy vọng diễn đàn ngày càng vững mạnh hơn nữa :D

ntphong thích điều này.
  10. KimNguyen@

KimNguyen@ New Member

Trang chủ:
    Tuyệt vời ông mặt trời..gì chớ đạt được như thế thì thôi rồi.. a em SEO thật sự rất cảm kích các hão hữu đã chinh chiến bấy lâu nay :D ...đa tạ.. a e về sau được hưởng ké :D

ntphong thích điều này.
  11. chandoi12

chandoi12 New Member

Trang chủ:
    Hy vọng là sau vài năm nữa diễn đàn vẫn là một trong những diễn đàn chất hàng đầu. chúc mừng diễn đàn trải qua bao sóng gió mới có được thành quả hôm nay nên vô cùng đề cao đội ngũ quản trị

ntphong thích điều này.

Link hữu ích: @@ giàn phơi thông minh, giàn phơi quần áo, giàn phơi quần áo thông minh, giàn phơi quần áo, thùng rác, sim tra sau, giàn phơi thông minh, can ho river city, Toyota camry 2017, Mật Ong Rừng, Mật Ong Rừng Nguyên Chất, @@
=