Cách add thẻ payoneer vào tài khoản google adsense

Thảo luận trong 'Kiếm tiền Online' bắt đầu bởi ntphong, 3/5/16.

Kiếm tiền Online, 3/5/16. Trả lời: 0, Đọc: 14,576.

ntphong ntphong

Lượt xem: 14,576

Bạn đang xem:

Coppy cùng chia sẻ nhé bạn!
  1. ntphong

ntphong Administrator Staff Member

Trang chủ:

Những Cảnh Đẹp Của Việt Nam Qua Góc Nhìn Từ FlyCam PhanTom 3 Professional (Video 4K)

Bấm Youtube để đăng ký xem video nhé!

Dưới đây là cách nhập tài khoản PO vào acc GA

Chuẩn bị:

• Bank account holder name
    • Routing number
    • Account number
    Các thông tin này anh em có thể đăng nhập vào Payoneer lấy nhé, vào mục Receive > Global Payment Service sẽ có đủ thông tin nhé:

Tiếp theo anh em vào Gà, vào mục Bánh răng > Payments > Payment settings nó hiện form cho mình nhập thông tin tài khoản Payoneer nhé. AE nhập đúng thông tin là được.

AE Lưu ý cái Bank account holder name có thể nhập Bank Name hoặc Beneficiary Name đều được.

Lưu thông tin lại Google sẽ hiện thông báo:

Nghĩa là Google sẽ gửi một khoản tiền rất nhỏ vào tài khoản Payoneer của bạn để xác thực tài khoản. Lúc này trong Gà của bạn sẽ có thông báo chưa xác minh tài khoản Payoneer cho tới khi bạn xác thực tài khoản thành công nhé.

…Updated: sau khi chờ 1 ngày mình đã nhận được thông báo của PO về việc Google gửi khoản tiền xác minh như sau:

Mình truy cập vào Gà và vào mục Bánh răng > Payments lúc này vẫn là màn hình báo lỗi chưa xác minh tài khoản nhé:

Click vào Verify now và nó ra form cho các bạn nhập số tiền xác minh:

Chọn đúng số tiền mà Payoneer thông báo cho bạn và click Verify thôi còn chờ gì nữa. Verify xong Google thông báo như sau:

Vậy là tài khoản Payoneer các bạn đã add vào Gà thành công! Chờ tới ngày thanh toán thôi.

Nguồn: bikipluyenga

http:// hungtaphoa.com/lien-quan-den-adsense/cach-add-the-po-vao-tai-khoan-google-adsense.html

Diễn đàn Ntphong index siêu nhanh!

Diễn đàn Seo

Tiêu đề: Cách add thẻ payoneer vào tài khoản google adsense

Ghi nguồn bài viết www.ntphong.com khi đăng tải lại bài viết này.

2. Quảng cáo Thành viên VIP

Những Cảnh Đẹp Của Việt Nam Qua Góc Nhìn Từ FlyCam PhanTom 3 Professional (Video 4K)

Bấm Youtube để đăng ký xem video nhé!

Link hữu ích: @@ giàn phơi thông minh, giàn phơi quần áo, giàn phơi quần áo thông minh, giàn phơi quần áo, thùng rác, sim tra sau, giàn phơi thông minh, Toyota camry 2017, Mật Ong Rừng, Mật Ong Rừng Nguyên Chất, fpt ho chi minh, @@
=